. .
Logo
. แจ้งข่าว : ทำการย้ายเว็บเข้าบ้านโกลด์ฮิพส์หลังใหม่แล้วครับ Go back
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » ข่าวสารเว็บ Goldhips
ผู้ตั้ง ข้อความ
temo
< หัวหน้าห้อง >

ตอบ: 3874
คติพจน์: สติ มา ปัญญา เกิด
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง: แจ้งข่าว : ทำการย้ายเว็บเข้าบ้านโกลด์ฮิพส์หลังใหม่แล้วครับ
สวัสดีครับทุกท่าน

วันที่ 15 พ.ย. 51 ช่วงประมาณ 5 ทุ่มกว่าๆ
ได้ทำการย้ายเว็บเข้าสู่บ้านโกลด์ฮิพส์หลังใหม่เรียบร้อยแล้วนะครับ
ขั้นตอนการย้ายเว็บตอนแรกกะไว้จะแล้วเสร็จประมาณปลายเดือน
แต่ทำเสร็จเร็วกว่าที่คาดการณ์ไว้ ทำให้สามารถย้ายเข้าบ้านหลังใหม่ได้เร็วกว่ากำหนด

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยบริจาคสร้างบ้านโกลด์ฮิพส์หลังใหม่นี้จนสำเร็จนะครับ

การลงทุนคือการเสี่ยง การวิเคราะห์ไม่ใช่ข้อเท็จจริง สภาพการเก็งกำไรทองคำมีความผันผวนสูง โปรดใช้ข้อมูลและวิจารณญาณของตนเองในการตัดสินใจ
yokojang
< สุดยอดแฟนพันธุ์แท้ >

ตอบ: 288
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง:
:19 :19 ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่บ้านหลังใหม่ค่ะ :19 :19
kai61
< น้องใหม่หัดโพสต์ >

ตอบ: 9
spacer
ตอบ เรื่อง: Re: แจ้งข่าว : ทำการย้ายเว็บเข้าบ้านโกลด์ฮิพส์หลังใหม่แล้วคร
[/quote] CONGRATULATION NA KRAB
JaewWaew

ตอบ: 329
spacer
ตอบ เรื่อง:
เย๊ เย๊
ดีใจที่เรามีบ้านหลังใหม่แล้ว
ฟ้าใส

ตอบ: 3919
คติพจน์: ทำวันนี้...**.. ให้ดีที่สุด
spacer
ตอบ เรื่อง:
คุณโมคับ ตอนนี้ เข้าบ้าน ยากมากเลยคับ บางครั้งเข้าไม่ได้เลยคับ

หรือเพราะ คอมผมไม่ดีคับ เป็นเพราะอะไรคับ แล้วที่กราฟผมหายบ่อยบ่อย

เกิดจากอะไรคับ กราฟแท่งไอติมผม แดง --เขียว และกราฟบนสุดด้านขวา

ที่เป็นกราฟ ทอง ดอลล์ น้ำมัน ยูโร นะคับ มีหลายท่านเป็นแบบผมคับ

ผมมาถามในนี้ เผื่อท่านอื่นจะได้ รับทราบเหตุ และข้อมูล ถูกต้องกว่าคับ

คุณโมเคยบอกผมแล้วคับ แต่ผมถ่ายทอด ไม่เป็น คุณโม บอกเองนะคับ

ขอบคุณคับ รบกวนเวลา เท่านี้คับ

ผลของการกระทำเกิดจากการตัดสินใจของเราเอง การลงทุนทุกชนิดเป็นการเสี่ยง "พอเพียง ไม่โลภ ไม่ทุกข์"
กระทู้ฟ้าใส กะ เทพโรจน์. http://upload.tarad.com/images2/d7/13/d71324fe6e5c22d381bbde5df9806c01.gif
กระทู้ ธรรมะ& สมาธิ http://www.goldhips.com/board/viewtopic.php?t=1299&postdays=0&postorder=asc&start=0
DET

ตอบ: 2
spacer
ตอบ เรื่อง: เวบอะไรค่ะ
เวบอะไรหรือค่ะ
temo

ตอบ: 3874
คติพจน์: สติ มา ปัญญา เกิด
spacer
ตอบ เรื่อง:
ฟ้าใส072 พิมพ์ว่า:
คุณโมคับ ตอนนี้ เข้าบ้าน ยากมากเลยคับ บางครั้งเข้าไม่ได้เลยคับ

หรือเพราะ คอมผมไม่ดีคับ เป็นเพราะอะไรคับ แล้วที่กราฟผมหายบ่อยบ่อย

เกิดจากอะไรคับ กราฟแท่งไอติมผม แดง --เขียว และกราฟบนสุดด้านขวา

ที่เป็นกราฟ ทอง ดอลล์ น้ำมัน ยูโร นะคับ มีหลายท่านเป็นแบบผมคับ

ผมมาถามในนี้ เผื่อท่านอื่นจะได้ รับทราบเหตุ และข้อมูล ถูกต้องกว่าคับ

คุณโมเคยบอกผมแล้วคับ แต่ผมถ่ายทอด ไม่เป็น คุณโม บอกเองนะคับ

ขอบคุณคับ รบกวนเวลา เท่านี้คับ

:01 สวัสดีครับคุณฟ้าใส

ช่วงที่ผ่านมาย้ายเว็บ Goldhips ไปเครื่องสำรองก่อนการย้ายเข้าสู่บ้านหลังใหม่ครับ
ทำให้บางช่วงระหว่างการย้ายเว็บไปที่ใหม่
บางท่านจะมีอาการเข้าเว็บไม่ได้ หรือไปติดอยู่ที่บ้านหลังเก่า
ตอนนี้น่าจะไม่มีปัญหาแล้วนะครับ
เพราะว่าย้ายเข้าบ้านหลังใหม่เรียบร้อยแล้วครับ

ส่วนปัญหาเปิดกราฟไม่ขึ้นในบางช่วง ไม่เกี่ยวกับเว็บ Goldhips นะครับ
เป็นปัญหาของผู้ให้บริการกราฟฟรีแต่ละราย
ที่ไม่สามารถให้บริการโหลดข้อมูลกราฟได้อย่างต่อเนื่อง
ในบางช่วงอาจจะมีการโหลดข้อมูลเยอะเกินไป
ทำให้ทางผู้ให้บริการรองรับไม่ไหว กราฟก็จะไม่ขึ้นในบางช่วงครับ

การลงทุนคือการเสี่ยง การวิเคราะห์ไม่ใช่ข้อเท็จจริง สภาพการเก็งกำไรทองคำมีความผันผวนสูง โปรดใช้ข้อมูลและวิจารณญาณของตนเองในการตัดสินใจ
Walnuss

ตอบ: 11
คติพจน์: Sell High - Buy Low - No Greed
spacer
ตอบ เรื่อง:
Goldhips ได้บ้านใหม่แล้น ยินดีด้วยๆ
.
.
.
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » ข่าวสารเว็บ Goldhips ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

[ ข้อความที่โพสต์ในกระดานสนทนานี้เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ไม่เกี่ยวข้องกับความรับผิดชอบของทางเว็บไซต์ ]

Copyright 2007 | Goldhips.com | All Rights Reserved.

.
. . .