. .
Logo
. เปิดรับบริจาคค่าใช้จ่ายบ้านโกลด์ฮิพส์หลังใหม่งบ 70,200 บาท Go back
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » ข่าวสารเว็บ Goldhips ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  ถัดไป
ผู้ตั้ง ข้อความ
solomon
< สุดยอดแฟนพันธุ์แท้ >

ตอบ: 1334
คติพจน์: ความสุขหาง่าย แค่ใจเรารู้สึก
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง:
นับถือน้ำใจสำหรับท่านที่บริจาคแบบไม่แจ้งชื่อจริงๆครับ ดีใจที่บ้านเรามีสมาชิกน้ำใจดีแบบนี้
ปล.เอ่อคุณโมครับ แล้วมีคนที่ไม่บริจาคแต่แจ้งชื่อรึเปล่าครับ จะได้ให้กัปตันฟ้าใส ไปกระทืบให้จมดิน หะหะ ล้อเล่น

สัพเพเหระ http://www.goldhips.com/board/viewtopic.php?p=16569#16569
กดโหวตเวป http://finance.truehits.net/finance_and_investment/index.php
temo
< หัวหน้าห้อง >

ตอบ: 7300
คติพจน์: สติ มา ปัญญา เกิด
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง:
solomon พิมพ์ว่า:
นับถือน้ำใจสำหรับท่านที่บริจาคแบบไม่แจ้งชื่อจริงๆครับ ดีใจที่บ้านเรามีสมาชิกน้ำใจดีแบบนี้
ปล.เอ่อคุณโมครับ แล้วมีคนที่ไม่บริจาคแต่แจ้งชื่อรึเปล่าครับ จะได้ให้กัปตันฟ้าใส ไปกระทืบให้จมดิน หะหะ ล้อเล่น

:02 ไม่มีครับคุณ Solomon แถมบางคนใจดีช่วยบริจาคทั้ง 2 รอบก็มีครับ
คุณ Solomon ก็เป็นหนึ่งในผู้ที่มาช่วยบริจาค 2 รอบ ขอบคุณครับ

:01 ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยบริจาคทั้งผู้ออกนามและผู้ที่ไม่ประสงค์ออกนามนะครับ
ต่อจากนี้บ้านโกลด์ฮิพส์จะมีค่าใช้จ่ายที่สูงมากต่อปี
เพราะว่าเว็บขยายตัวเร็วมากจนต้องเปิดเครื่อง Server ใช้เองแล้ว

:05 ร่วมด้วยช่วยกัน ถ้าช่วยกันบริจาคคนละนิดคนละหน่อย
บ้านโกลด์ฮิพส์ก็สามารถอยู่ต่อไปได้ระยะยาวแล้วครับ
โดยดูจากข้อมูลจำนวนคนบริจาคในปีนี้กับเงินบริจาคที่ไม่มากเกินไปสำหรับรายปีต่อ 1 ท่านผู้บริจาคนะครับ

อ้างอิงจาก:
ปีต่อๆ ไป จะกำหนดยอดเงินบริจาคกับจำนวนคนบริจาคอย่างเป็นทางการแล้วนะครับ

โครงการ 500 บาท 100 ท่านสานต่อบ้านโกลด์ฮิพส์ปีต่อๆ ไป

เปิดบริจาคแค่ 1 ครั้ง/ปีเท่านั้น เพื่อสานต่อโครงการบ้านโกลด์ฮิพส์ระยะยาวครับ

การลงทุนคือการเสี่ยง การวิเคราะห์ไม่ใช่ข้อเท็จจริง สภาพการเก็งกำไรทองคำมีความผันผวนสูง โปรดใช้ข้อมูลและวิจารณญาณของตนเองในการตัดสินใจ
temo

ตอบ: 7300
คติพจน์: สติ มา ปัญญา เกิด
spacer
ตอบ เรื่อง:
:01 สรุปจำนวนยอดผู้บริจาค เริ่มโครงการบริจาคตั้งแต่วันที่ 26 ส.ค. 51

อ้างอิงจาก:
เปิดรับบริจาค 2 รอบ
รอบแรกเริ่มช่วงปลายเดือนส.ค.
รอบที่ 2 เริ่มช่วงปลายเดือนต.ค.

เดือน ส.ค. 51 - จำนวนผู้บริจาค 38 ราย
เดือน ก.ย. 51 - จำนวนผู้บริจาค 15 ราย
เดือน ต.ค. 51 - จำนวนผู้บริจาค 7 ราย
วันที่ 1-6 พ.ย. 51 - จำนวนผู้บริจาค 23 ราย

จำนวนยอดผู้บริจาคทั้งหมด ณ วันที่ 6 พ.ย. 51 จำนวน 83 ราย

ตั้งเป้าผู้บริจาคไว้ 150 ราย
ต้องชำระเงินค่าใช้จ่ายรายปี 2551-2552
ช่วงประมาณปลายเดือน พ.ย. 51

หมายเหตุ : นับจำนวนผู้บริจาคตามจำนวนครั้งการโอนเงินเข้าบัญชีธนาคาร
สำหรับผู้ที่ช่วยบริจาคจากรายเดียวกันทั้ง 2 รอบก็นับเป็นผู้บริจาค 2 รายครับ

การลงทุนคือการเสี่ยง การวิเคราะห์ไม่ใช่ข้อเท็จจริง สภาพการเก็งกำไรทองคำมีความผันผวนสูง โปรดใช้ข้อมูลและวิจารณญาณของตนเองในการตัดสินใจ
Chalala

ตอบ: 3243
คติพจน์: เมตตาธรรมค้ำจุลโลก
spacer
ตอบ เรื่อง:
:02 ค่ะคุณโม สู้ สู้ ค่ะ :02

สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือ บุญคุณ
Mamasang
< น้องใหม่หัดโพสต์ >

< น้องใหม่หัดโพสต์ >

ตอบ: 15
spacer
ตอบ เรื่อง:
โอนเงินแล้วนะคุณโม
เราว่า ถ้ายังขาดอยู่เมื่อใกล้ถึงเวลาจ่าย ก็ประกาศบอกได้นะ ยังมีคนรอช่วยอีกมาก แต่ช่วงนี้ ประชากรเราติดดอยกันมาก :11 กระเป๋าเลยแฟ็บง่า.. :15
.
.
.
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » ข่าวสารเว็บ Goldhips ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  ถัดไป
หน้า 8 จาก 10

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

[ ข้อความที่โพสต์ในกระดานสนทนานี้เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ไม่เกี่ยวข้องกับความรับผิดชอบของทางเว็บไซต์ ]

Copyright 2007 | Goldhips.com | All Rights Reserved.

.
. . .