. .
Logo
. ขอเชิญร่วมลงนามบ้านโกลด์ฮิพส์ครบรอบ 1 ปี Go back
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » ข่าวสารเว็บ Goldhips ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  ถัดไป
ผู้ตั้ง ข้อความ
temo
< หัวหน้าห้อง >

< หัวหน้าห้อง >

ตอบ: 5803
คติพจน์: สติ มา ปัญญา เกิด
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง: ขอเชิญร่วมลงนามบ้านโกลด์ฮิพส์ครบรอบ 1 ปี
:01 สวัสดีครับชาวโกลด์ฮิพส์ทุกท่าน

วันเวลาช่างผ่านไปอย่างรวดเร็ว แป๊บๆ ผ่านไปอีก 1 ปีแล้วหรือเนี่ย
วันที่ 12 ต.ค. 51 บ้านโกลด์ฮิพส์หลังนี้ก็มีอายุครบรอบ 1 ปีแล้วครับ

1 ปีที่ผ่านมากับประสบการณ์ตกรถ ติดดอย ขายหมูเป็นเรื่องธรรมชาติไปซะแล้ว อิอิ
3 ปีแห่งการดูแลเว็บนี้ ก็ได้เจอกับสิ่งต่างๆ มากมาย
ได้พบกับมิตรภาพและความมีน้ำใจของเหล่าสมาชิกในบ้านโกลด์ฮิพส์หลังนี้

จากเสียงตอบรับของทุกๆ ท่าน บ้านโกลด์ฮิพส์หลังนี้ก็ขยายตัวมาอย่างต่อเนื่อง
ณ ตอนนี้ผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์ถึงหลักหมื่นคน/วันแล้วครับ

ขอขอบคุณทุกแรงใจของทุกท่านที่เข้ามาให้กำลังใจ
ขอขอบคุณเงินบริจาคที่เข้ามาช่วยเหลือเว็บเพื่อสานต่อเว็บต่อไป
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนเว็บทุกท่านที่มาช่วยลงโฆษณาสร้างรายได้ให้กับเว็บอีกทาง

โครงการสานต่อเว็บโกลด์ฮิพส์ 5 ปี ผมก็จะพยายามสานต่อให้สำเร็จนะครับ
ตอนนี้ผมก็พยายามหาวิธีการหลายๆ ทางเพื่อให้เว็บสร้างรายได้เลี้ยงตัวเองได้อย่างต่อเนื่อง
เพื่อสานต่อบ้านโกลด์ฮิพส์ให้อยู่ต่อไปในระยะยาวได้

สุดท้ายนี้ ผมในนามของผู้ดูแลเว็บนี้มาตลอด 3 ปีที่ผ่านมา
ก็ขอกล่าว สุขสันต์วันเกิดกับบ้านโกลด์ฮิพส์ที่ครบรอบ 1 ปี

ขอให้บ้านโกลด์ฮิพส์มีผู้มาติดต่อลงโฆษณาเยอะๆ อย่างต่อเนื่อง
จะได้มีเงินทุนในการสานต่อเว็บระยะยาว
เพื่อเป็นแหล่งข้อมูลในการลงทุนทองคำที่เป็นประโยชน์แก่เหล่าสมาชิกต่อไป

ขอให้ผู้สนับสนุนเว็บทุกท่านมียอดขายสินค้าที่สูงขึ้น

ขอให้สมาชิกทุกท่านอยู่ร่วมกัน ช่วยเหลือกัน มีน้ำใจต่อกันอย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆ
ขอให้ทุกท่านได้กำไรทองกันทั่วหน้า แบ่งเงินกำไรไปทำบุญช่วยเหลือผู้อื่นบ้างนะครับ

ขอให้บ้านโกลด์ฮิพส์เข้าสู่ปีที่ 2 และปีต่อๆ ไปได้อย่างราบรื่น

:01 ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

การลงทุนคือการเสี่ยง การวิเคราะห์ไม่ใช่ข้อเท็จจริง สภาพการเก็งกำไรทองคำมีความผันผวนสูง โปรดใช้ข้อมูลและวิจารณญาณของตนเองในการตัดสินใจ

แก้ไขล่าสุดโดย temo เมื่อ 18 / 11 / 2008, 13:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
kaowtomkung
< สุดยอดแฟนพันธุ์แท้ >

ตอบ: 325
คติพจน์: เคารพตนเอง เคารพผู้อื่น
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง:
เข้ามาอวยพรครบรอบ 1 ปีบ้านโกลด์ฮิพส์นะคับ

ก่อนอื่นต้องขอบคุณคุณครูโมมากนะคับที่เป็นพ่อแรงช่วยดูแลเวปนี้มาตลอด ต้องทำงานสารพัดเพื่อพวกเราทุกคน ขอบคุณด้วยใจจริงคับ

ขอขอบคุณนักวิเคราะห์ กูรู ผู้สื่อข่าว เหล่าเซียนทั้งหลายทั้งที่เป็นเซียนไปแล้วและที่ยังไม่ยอมรับว่าเป็นเซียน (ชาวงูๆปลาๆ) ที่ช่วยชี้แนวทางให้นะคับ

สำหรับเพื่อนๆในบ้านทุกคนทั้งป้าๆ พี่ๆ เพื่อนๆ หรือน้องๆทุกคน ก็คงมีประสบการณ์และส่วนร่วมในบ้านที่แตกต่างกันไป แต่ทั้งหมดนี้ก็คือความอบอุ่นคับ ความรู้ที่มี ประสบการณ์ที่ได้ ตกรถ ขายหมู ติดดอย เป็นกันทุกคน อย่าเครียดคับ .....

และขอใช้พื้นที่ตรงนี้ขอความกรุณาให้ช่วยกันโหวตเวปด้วยนะคับ จากที่คุณครูโมบอกว่าคนเข้าวันละเป็นหมื่นแต่จำนวนโหวตไม่เท่าไหร่ ถือซะว่าเป็นกำลังให้กับคนทำเวปด้วยนะคับ และเพื่อที่เวปนี้จะไปอยู่ต่อกับพวกเราไปอีกนานนาน

ขอให้ทุกคนในบ้านโกลด์ฮิพส์รวยๆนะคับ รักษาสุขภาพกายและสุขภาพใจให้ดีนะคับ ^ ^

ข้าวต้มกุ้ง........ชื่อนี้มีแต่ความอาหย่อยยยยย
natee

ตอบ: 224
คติพจน์: ชะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตอ่ะของผม ^^
spacer
ตอบ เรื่อง: ^^
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับบบ

ผมขอให้เวปนี้อยู่ไปนานๆ นะครับ

ผมชอบมากเลย ^^

ชอบ ตอน แชทนี้แระครับ

สนุกจัง ^^

ขอบคุณ คุณโมด้วยนะครับ ที่ ทำเพื่อทุกคนตลอดมา

ขอบคุณครับบ

saiko
< กระทิงทองคำ >

< กระทิงทองคำ >

ตอบ: 58
spacer
ตอบ เรื่อง:
[size=x-small]ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย[/size]
สุขสันต์วันเกิดเว็บGOLDHIPS ครบรอบ1ขวบคร้า ด้วยแต่พลังช้างสารขอให้เว็บนี้อยู่คู่คนไทยไปนานๆค่ะ สปอนเซอร์รวยๆ นักวิเคราะห์รวยๆ สมาชิกรวยๆค่ะ พิเศษที่สุดคือคนทำเว็บหล่อๆ รวยๆ แฟนสวยๆด้วยค่ะ อิอิ
สุดท้ายนี้ขอขอบคุณคุณโม นักวิเคราะห์ สปอนเซอร์ สมาชิกที่น่ารักทุกคน ที่ทำให้เว็บgoldhipsเปรียบเสมือนบ้านที่อบอุ่น เป็นแหล่งพักพิงทั้งทางกายและทางใจ มิตรภาพที่หาไม่ค่อยได้จากที่ไหน ขอบคุณจากใจจริงๆค่ะ

ขายหมู = โลภน้อยไปหน่อย
ติดดอย = โลภมากไปหน่อย
กำไรพอใจออกค๊า
NARIN
< น้องใหม่หัดโพสต์ >

< น้องใหม่หัดโพสต์ >

ตอบ: 1
spacer
ตอบ เรื่อง:
ขอแสดงความยินดีครับ ครบ1ขวบปี ต้องก้าวหน้าขึ้นยิ่งๆ
.
.
.
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » ข่าวสารเว็บ Goldhips ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 1 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

[ ข้อความที่โพสต์ในกระดานสนทนานี้เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ไม่เกี่ยวข้องกับความรับผิดชอบของทางเว็บไซต์ ]

Copyright 2007 | Goldhips.com | All Rights Reserved.

.
. . .