. .
Logo
. รับบริจาคสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555 งบ 50,000 บาท Go back
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » ข่าวสารเว็บ Goldhips ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
ผู้ตั้ง ข้อความ
temo
< หัวหน้าห้อง >

ตอบ: 3888
คติพจน์: สติ มา ปัญญา เกิด
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง: รับบริจาคสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555 งบ 50,000 บาท
อ้างอิงจาก:
โครงการ 500 บาท 100 ท่านสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555

อ้างอิงจาก:
:01 โอนเงินบริจาคผ่านทางบัญชีธนาคาร

:02 สำหรับผู้บริจาคเมื่อทำการโอนเงินบริจาคเรียบร้อยแล้ว "กรุณาแจ้งข้อมูลธนาคารที่โอน จำนวนเงิน และเวลาที่โอนเงิน" ที่หน้ากระทู้นี้ เพื่อความสะดวกและถูกต้องในการเช็คการโอนเงิน เพื่อจะได้นำมาอัพเดทข้อมูลที่หน้ากระทู้นี้นะครับ

----------------------------------------------------------------

+ ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเฉลิมนคร
ชื่อบัญชี : นาย กิตตินันทน์ สิริเวสมาศ
ประเภทบัญชี : ออมทรัพย์
เลขที่บัญชี : 037-248682-7

----------------------------------------------------------------

+ ธนาคารกสิกรไทย สาขาวังบูรพา
ชื่อบัญชี : นาย กิตตินันทน์ สิริเวสมาศ
ชื่อบัญชีภาษาอังกฤษ : KITTINUN SIRIVESMAS
ประเภทบัญชี : ออมทรัพย์
เลขที่บัญชี : 044-2-61921-2

เนื่องจากการขยายตัวของผู้เข้าชมเว็บไซต์ Goldhips เพิ่มขึ้นอย่างมาก
มีผู้เข้าชมเว็บไซต์ประมาณกว่า 10,000 คน/วัน
เว็บ Goldhips จึงจำเป็นต้องซื้อเครื่อง Server มาใช้งานเอง
และได้ทำการจัดซื้อเครื่อง Server เครื่องแรกในปี 2551
เพื่อรองรับการขยายตัวของผู้เข้าชมเว็บไซต์ที่มีมากขึ้น
ซึ่งทำให้มีค่าใช้จ่ายรายปีเฉลี่ยอยู่ที่ประมาณ 50,000 บาท/ปี
ทางเว็บจึงเปิดโครงการรับบริจาคเพื่อการสานต่อเว็บ Goldhips ระยะยาว

รายละเอียดงบประมาณ

งบประมาณส่วนนี้จะถูกแบ่งเป็นค่าใช้จ่าย 3 ส่วน
- ค่าวางเครื่อง Server + ค่าดูแลระบบ Server รายปี
- ค่าใช้จ่ายส่วนอื่นๆ ในการดูแลเว็บไซต์
- ค่าเครื่อง Server ในวงรอบต่อไป
(เครื่อง Server มีอายุการใช้งาน 3-5 ปีก็ต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่)

หมายเหตุ

- เนื่องจากเป็นโครงการระยะยาว ช่วงระยะเวลาการรับบริจาคจะเปิดรับบริจาคไปเรื่อยๆ
(สำหรับเงินบริจาค ถ้าเกินยอดบริจาคประจำปีก็จะนำไปทบเป็นค่าใช้จ่ายปีต่อๆ ไป
ถ้าจำนวนเงินบริจาคไม่ถึงเป้าประจำปีก็จะนำเงินบริจาคส่วนที่เหลือของปีที่แล้วมาทบเพื่อให้ได้ตามเป้าหมาย)
- สำหรับผู้ที่ต้องการบริจาคเงิน ระดับ 500 บาทขึ้นไป จะอยู่ใน "กลุ่มผู้บริจาคหลัก"
- สำหรับผู้ที่ต้องการบริจาคเงิน น้อยกว่าระดับ 500 บาท จะอยู่ใน "กลุ่มผู้บริจาคเสริม"
- สำหรับผู้ไม่แจ้งชื่อหรือไม่ต้องการให้แจ้งชื่อผู้บริจาค จะทำการระบุว่าเป็น "ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม"
- ทำการแจ้งยอดผู้บริจาคหลักที่หน้าแรกเพื่อให้สมาชิกได้รู้ข้อมูลล่าสุดของจำนวนผู้บริจาคหลัก

อ้างอิงจาก:
โครงการ 500 บาท 100 ท่านสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555

อ้างอิงจาก:
กลุ่มผู้บริจาคหลัก : 57 / 100 ท่าน

1. คุณ temo
2. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
3. คุณ popyzadd
4. คุณ MoUYLeK
5. คุณ Saengchan
6. คุณ Saengchan
7. คุณ Saengchan
8. คุณ Saengchan
9. คุณ Saengchan
10. คุณ Saengchan

11. คุณ Saengchan
12. คุณ Saengchan
13. คุณ Saengchan
14. คุณ Saengchan
15. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
16. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
17. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
18. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
19. คุณ pop
20. คุณ tangmo

21. คุณ tangmo
22. คุณ tangmo
23. คุณ tangmo
24. คุณ STBM
25. คุณ ติ๊อา
26. คุณ Mercury
27. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
28. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
29. คุณ ถุงเพชร ถุงทอง
30. คุณ bonheur

31. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
32. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
33. คุณ น้องหลาม
34. คุณ น้องหลาม
35. คุณ num-puu
36. คุณ num-puu
37. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
38. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
39. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
40. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

41. คุณ Kitana1976
42. คุณ Naka999
43. คุณ ต้นอ้อ
44. คุณ ต้นอ้อ
45. คุณ ต้นอ้อ
46. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
47. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
48. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
49. คุณ DISS
50. คุณ TofuGold

51. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
52. คุณ m.s8918
53. คุณ Lee466
54. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
55. คุณ masey
56. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
57. คุณ sitthichai

อ้างอิงจาก:
กลุ่มผู้บริจาคเสริม : 1 ท่าน

1. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

:01 ขอขอบคุณสมาชิกผู้ใจบุญทุกท่าน
ที่ช่วยบริจาคสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555 ครับ

:05 ขอให้ผลบุญที่ร่วมด้วยช่วยกันบริจาคสานต่อเว็บ Goldhips
เพื่อเป็นแหล่งข้อมูลสำหรับลงทุนทองคำต่อไป
จงดลบันดาลให้ทุกท่านร่ำรวยเงินทอง ลงทุนทองได้ถูกจังหวะ
ได้กำไรจากการลงทุนทองเยอะๆ ครับ

การลงทุนคือการเสี่ยง การวิเคราะห์ไม่ใช่ข้อเท็จจริง สภาพการเก็งกำไรทองคำมีความผันผวนสูง โปรดใช้ข้อมูลและวิจารณญาณของตนเองในการตัดสินใจ

แก้ไขล่าสุดโดย temo เมื่อ 14 / 11 / 2011, 14:32, ทั้งหมด 32 ครั้ง
temo

spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง:
:01 โครงการ 500 บาท 100 ท่านสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555
มีผู้บริจาคหลักในโครงการนี้เข้ามาเป็น รายที่ 2 แล้วครับ

ขอขอบคุณ " คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม " ที่ร่วมด้วยช่วยกันบริจาคครับ

:05 ต้องการผู้บริจาคหลักอีก 98 ท่าน ก่อนจะถึงเป้าหมายโครงการ

การลงทุนคือการเสี่ยง การวิเคราะห์ไม่ใช่ข้อเท็จจริง สภาพการเก็งกำไรทองคำมีความผันผวนสูง โปรดใช้ข้อมูลและวิจารณญาณของตนเองในการตัดสินใจ
popyzadd
< น้องใหม่หัดโพสต์ >

ตอบ: 1
spacer
ตอบ เรื่อง:
ธนาคารกสิกรไทย
500
10:06 น.
temo

spacer
ตอบ เรื่อง:
popyzadd พิมพ์ว่า:
ธนาคารกสิกรไทย
500
10:06 น.

:01 ขอบคุณครับคุณ popyzadd ได้รับเงินบริจาคที่โอนมาเรียบร้อยแล้วนะครับ

:01 โครงการ 500 บาท 100 ท่านสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555
มีผู้บริจาคหลักในโครงการนี้เข้ามาเป็น รายที่ 3 แล้วครับ

ขอขอบคุณ " คุณ popyzadd " ที่ร่วมด้วยช่วยกันบริจาคครับ

:05 ต้องการผู้บริจาคหลักอีก 97 ท่าน ก่อนจะถึงเป้าหมายโครงการ

temo

spacer
ตอบ เรื่อง:
มีผู้บริจาคหลักในโครงการนี้เข้ามาเป็น รายที่ 4 แล้วครับ

ขอขอบคุณ " คุณ MoUYLeK " ที่ร่วมด้วยช่วยกันบริจาคครับ

:05 ต้องการผู้บริจาคหลักอีก 96 ท่าน ก่อนจะถึงเป้าหมายโครงการ

Chalala
< สุดยอดแฟนพันธุ์แท้ >

ตอบ: 3250
คติพจน์: เมตตาธรรมค้ำจุลโลก
spacer
ตอบ เรื่อง: Re: รับบริจาคสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555 งบ 50,000 บาท
temo พิมพ์ว่า:
กลุ่มผู้บริจาคหลัก : 4 / 100 ท่าน

1. คุณ temo

สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือ บุญคุณ
Saengchan

ตอบ: 12
spacer
ตอบ เรื่อง:
สวัสดีค่ะ หนูโอนเงินเข้าบัญชี จำนวน 5,000.- บาท เพื่อสนับสนุนเว็บ goldhips ค่ะ เพื่อส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ และขอให้ทุก ๆ ท่านที่อ่านเว็ป goldhips นี้ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงค่ะ
temo

spacer
ตอบ เรื่อง:
Saengchan พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะ หนูโอนเงินเข้าบัญชี จำนวน 5,000.- บาท เพื่อสนับสนุนเว็บ goldhips ค่ะ เพื่อส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ และขอให้ทุก ๆ ท่านที่อ่านเว็ป goldhips นี้ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงค่ะ

:01 ขอบคุณครับคุณ Saengchan ได้รับเงินบริจาคที่โอนมาเรียบร้อยแล้วนะครับ

มีผู้บริจาคหลักในโครงการนี้เข้ามาเป็น รายที่ 5-14 แล้วครับ

ขอขอบคุณ " คุณ Saengchan " ที่ร่วมด้วยช่วยกันบริจาคครับ

:05 ต้องการผู้บริจาคหลักอีก 86 ท่าน ก่อนจะถึงเป้าหมายโครงการ

:01 เนื่องในวาระดิถีส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้คุณ Saengchan และสมาชิกทุกท่านมีสุขภาพกายที่แข็งแรง สุขภาพจิตที่แจ่มใส ร่ำรวยเงินทอง ลงทุนทองถูกจังหวะ คิดสิ่งใดที่ดี ขอให้สมความปรารถนาครับ

temo

spacer
ตอบ เรื่อง:
มีผู้บริจาคหลักในโครงการนี้เข้ามาเป็น รายที่ 15-18 แล้วครับ

ขอขอบคุณ " คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม " ที่ร่วมด้วยช่วยกันบริจาคครับ

:05 ต้องการผู้บริจาคหลักอีก 82 ท่าน ก่อนจะถึงเป้าหมายโครงการ

kikkapu_kung

ตอบ: 1568
คติพจน์: การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนโปรดศึกษาข้อมูล
spacer
ตอบ เรื่อง:

คิกคาปู้คุง...เห็ดทองคำชุบแป้งทอด 555 .....
"สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม มองเห็นดาวอยู่พราวพราย"
Chalala

ตอบ: 3250
คติพจน์: เมตตาธรรมค้ำจุลโลก
spacer
ตอบ เรื่อง: Re: รับบริจาคสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555 งบ 50,000 บาท
อ้างอิงจาก:
กลุ่มผู้บริจาคหลัก : 18 / 100 ท่าน

1. คุณ temo
5. คุณ Saengchan
6. คุณ Saengchan
7. คุณ Saengchan
8. คุณ Saengchan
9. คุณ Saengchan
10. คุณ Saengchan

11. คุณ Saengchan
12. คุณ Saengchan
13. คุณ Saengchan
14. คุณ Saengchan
15. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
16. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
17. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
18. คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

:01 ขอขอบคุณสมาชิกผู้ใจบุญทุกท่าน
ที่ช่วยบริจาคสานต่อเว็บ Goldhips ปี 2555 ครับ

:01 ขอให้ผลบุญที่ร่วมด้วยช่วยกันบริจาคสานต่อเว็บ Goldhips
เพื่อเป็นแหล่งข้อมูลสำหรับลงทุนทองคำต่อไป
จงดลบันดาลให้ทุกท่านร่ำรวยเงินทอง ลงทุนทองได้ถูกจังหวะ
ได้กำไรจากการลงทุนทองเยอะๆ ครับ

สวัสดีปีใหม่ 2554 ค่ะ คุณโม
สวัสดีปีใหม่ สมาชิกบ้านโกลด์ฮิปทุกท่านค่ะ

:01 มาร่วมขอบคุณผู้บริจาคสานต่อเวป ปี 2555 ด้วยคนค่ะ
:01 พรใดประเสริฐ พรใดล้ำเลิศ ขอให้ทุกท่านได้รับพรนั้นค่ะ

:06 ฝากความคิดถึงน้องแสงจันทร์ ไว้ตรงนี้ด้วยนะคะ ไม่เจอกันนานมาก

สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือ บุญคุณ
pop

ตอบ: 218
spacer
ตอบ เรื่อง:
:19 :19 :19

Que sera sera.
Whatever will be will be.
The future's not ours to see.
Que sera sera.
temo

spacer
Chalala พิมพ์ว่า:
สวัสดีปีใหม่ 2554 ค่ะ คุณโม
สวัสดีปีใหม่ สมาชิกบ้านโกลด์ฮิปทุกท่านค่ะ

:01 มาร่วมขอบคุณผู้บริจาคสานต่อเวป ปี 2555 ด้วยคนค่ะ
:01 พรใดประเสริฐ พรใดล้ำเลิศ ขอให้ทุกท่านได้รับพรนั้นค่ะ

:06 ฝากความคิดถึงน้องแสงจันทร์ ไว้ตรงนี้ด้วยนะคะ ไม่เจอกันนานมาก

:01 สวัสดีปีใหม่ปี 2554 ครับป้าชาและสมาชิกทุกท่าน

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ช่วยกันบริจาคต่อเนื่องมาทุกปี เพื่อสานต่อเว็บ Goldhips นะครับ

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยประทานพรให้กับทุกๆ ท่าน
ขอให้จงประสบกับความดีตลอดไป
คิดสิ่งใดที่ดี ขอให้สมความปรารถนาทุกประการ

temo

spacer
ตอบ เรื่อง:
pop พิมพ์ว่า:

:01 ขอบคุณครับคุณ pop ได้รับเงินบริจาคที่โอนมาเรียบร้อยแล้วนะครับ

มีผู้บริจาคหลักในโครงการนี้เข้ามาเป็น รายที่ 19 แล้วครับ

ขอขอบคุณ " คุณ pop " ที่ร่วมด้วยช่วยกันบริจาคครับ

:05 ต้องการผู้บริจาคหลักอีก 81 ท่าน ก่อนจะถึงเป้าหมายโครงการ

tangmo

ตอบ: 4994
spacer
ตอบ เรื่อง:
:01 สวัสดีปีใหม่ค่ะโอนเงินเข้า SCB 2,000 บาท ค่ะ 05/01/11 เวลา 12.58 จากธ.BBL :01 :02
.
.
.
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » ข่าวสารเว็บ Goldhips ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้า 1 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

[ ข้อความที่โพสต์ในกระดานสนทนานี้เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ไม่เกี่ยวข้องกับความรับผิดชอบของทางเว็บไซต์ ]

Copyright 2007 | Goldhips.com | All Rights Reserved.

.
. . .