. .
Logo
. (O_o) มาร่วมวิเคราะห์กราฟแบบงูๆปลาๆกันนะค๊ะ Go back
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » การลงทุนทองคำ ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 193, 194, 195, 196  ถัดไป
ผู้ตั้ง ข้อความ
pirsoner
< สุดยอดแฟนพันธุ์แท้ >

ตอบ: 1560
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง: Re: จะเป็นแบบนี้
print พิมพ์ว่า:
pirsoner พิมพ์ว่า:
print พิมพ์ว่า:
พี่คับจะเล่นแบบพี่เนีย เปิดบัญชีได้ที่ไหน
ที่มันซื้ขายได้ทุกตัวแบบนี้
คือผมเคยเล่นหุ้นอยู่เหมือนกันนานแล้ว สนิทเลย
เพราะไม่มีความรู้
ตามอ่านผลงานทุกวัน
ขอบคุณคับ

จ๊าก ผมอายุ 18 เองคับ กรุงศรี กสิกร ทหารไทย ไทยพานิช นะครับ ก็พร้อมรบ กับ ชาวดอยกันแล้ว

แล้วต้องบอกกับ ธ.ว่าเปิดบัญชีอะไร ยังงัย เอาเน้นหน่อยคับ
จะได้รบได้ 555

ก็ เปิดบัญชีกองทุนครับ ขึ้นแรก ให้ ไปคุยกับ เจ้าหน้าที่ก่อนนะครับ ทำไงก็ได้ ให้เปิดบัญชีกองทุนได้นะครับ ของทุกแบงค์ อาจจะเป็นกองทุน ตลาดเงิน นะครับ ใส่ไว้ก่อนตัวละ สองพัน ก็ได้ แล้ว เปิดบริการทางเนท นะครับ ด้วย จะได้มารบกันได้
เต้าหู้
< แฟนพันธุ์แท้ >

< แฟนพันธุ์แท้ >

ตอบ: 109
spacer
ตอบโดยอ้างข้อความ ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ เรื่อง:
pirsoner พิมพ์ว่า:
เต้าหู้ พิมพ์ว่า:
วันนี้..หู้ อยากเสียตัง อ่ะ...เสี่ยบอล
แนะนำ..หั้ยโหน๋ยย..สิคร๊าบบ

scbaud ครับ พี่หู้

รูปหล่อ..วันนี้..ม่ายทันแย๊วว.....อ้า

ตะกายรถ..พรุ่งนี้..พอไหวรึป่าว ก๊าบบ

อยากหั้ยเทออยู่ต่อจน..พระอาทิตย์ตก ม่ายอยากอยู่คนเดว..มานเปล่าเปลี่ยวจ๊ายย
อยากหั้ยเทออยู่ต่อจน..ฟ้าน้านสว่าง หั้ยอยู่ข้ามวัน..และอยู่ข้ามคืน U_U
skpk

ตอบ: 462
คติพจน์: กำไรน้อยๆๆแต่ขอบ่อย ๆ
spacer
ตอบ เรื่อง:
สวัสดีทุกท่านครับ
เดาตามกราฟกันดีกว่า ราคาน่าจะขึ้นไปถึง 117x-118X
ราย week

ราย เด / ราย h4

ส่วนราคาน้ำมัน น่าจะไปถึง 105++
รายวีค

รายเด

รายh4

มีสลึงพึงบรรจบให้ครบบาท อย่าให้ขาดสิ่งของต้องประสงค์
skpk

ตอบ: 462
คติพจน์: กำไรน้อยๆๆแต่ขอบ่อย ๆ
spacer
ตอบ เรื่อง:
หวัดดีคุณบอลและทุกท่านครับ
อ้างอิงจาก:
skpk พิมพ์ว่า:
สวัสดีคุณบอลและทุกท่านครับ
อ้างอิงจาก:
ท่านบอล-- ใครเล่น kf oil สืบถามวันหยุดกันดีๆนะครับ วันจันทร์ ยังซื้อขายได้ แต่จะได้ราคาไหน ใครทราบ แจ้งหน่อยนะครับ เพื่อประโยชน์ นักลงทุนนะครับ
เท่าที่ทราบ ราคาวันจันทร์ จะเท่ากับราคาปิดของคืนวันที่ 1 เช้าวันที่ 2 ของบ้านเรา วันนี้ เมืองนอก หยุดทำการ
ซึ่ง DBO จะเท่ากับ 28.76 ครับ แล้ว จะต้องทำงัยต่อ ถือต่อไปอีก รึว่าทยอยขายครับ แต่ผมดูกราฟแล้ว น่าถือต่อไปอีก ยาว ๆๆ
อิอิ ว่าแต่ คุณ skpk มีทุน ที่กี่เหรียญ น้ำมันครับ เข้าซื้อตามสัญญาณไหม ถ้าตามนะครับ ถือ ครับ รอ กราฟแดงก่อนนะครับ เพราะว่า ถ้าต้นทุนไม่เท่ากัน เราจะพิจารณากัน อีกทีนะครับ ถ้ามีสูงๆกว่าสัญญาณ ก็ เพื่อความปลอดภัยอาจจะ แบ่งขาย เฉพาะ กำไรออกมา ส่วนตัวผมเอง มีแถวๆ 80 และ 82 ครับ ผมถือครับ กราฟน่าจะไปต่อนะ ลุ้นอังคารเลยดีกว่าครับ อังคาร วันหยุดบ้านเรานะครับ คือวันที่ 6 ต้องวางแผนด้วยนะครับ ผมไม่แน่ใจว่าถ้าเราขาย วันพุธ จะได้ราคาของ วันไหน อีกอย่างกองน้ำมัน มีแบบ ได้ราคาก่อน กับ ลุ้นราคา ตีสี่ ด้วยครับ ยังไง ช่วยแจงข้อมูลหน่อยนะครับ ว่าเล่นเจ้าไหนเอ่ย จะได้มาช่วยกัน คิดนะครับ

ราคาน้ำมันของกรุงศรี, KF-Oil : ราคา NAV วันนี้จะเท่ากับราคาปิดของเมื่อวานนี้
คือเช้าวันนี้ ตื่นขึ้นมา จะรู้ค่า dbo, แล้วตัดสินใจเอาว่าจะซื้อหรือขาย คือรู้ราคาก่อน

ส่วนของ k-oil (กสิกรไทย) นั้น ราคา nav ของวันนี้ คือราคาตอนตี่สี่ของคืนวันนี้ กล่าวคือเท่ากับราคาปิดเมื่อตี่สี่ของเช้าวันรุ่งขึ้นครับ
ทราบมาว่า ค่าธรรมเนียม ของกสิกรไทย ตอนนี้ ลดลงมาแล้ว

ตอนนี้ เล่นพระเจ้ากรุงศรี-โลโก้ จั่วสามบ้านอยู่ครับ ฮะก๊ากๆๆๆๆๆ

มีสลึงพึงบรรจบให้ครบบาท อย่าให้ขาดสิ่งของต้องประสงค์
pirsoner

ตอบ: 1560
spacer
ตอบ เรื่อง:
หวัดดีคุณบอลและทุกท่านครับ
อ้างอิงจาก:
สวัสดีคุณบอลและทุกท่านครับ
อ้างอิงจาก:
ท่านบอล-- ใครเล่น kf oil สืบถามวันหยุดกันดีๆนะครับ วันจันทร์ ยังซื้อขายได้ แต่จะได้ราคาไหน ใครทราบ แจ้งหน่อยนะครับ เพื่อประโยชน์ นักลงทุนนะครับ
เท่าที่ทราบ ราคาวันจันทร์ จะเท่ากับราคาปิดของคืนวันที่ 1 เช้าวันที่ 2 ของบ้านเรา วันนี้ เมืองนอก หยุดทำการ
ซึ่ง DBO จะเท่ากับ 28.76 ครับ แล้ว จะต้องทำงัยต่อ ถือต่อไปอีก รึว่าทยอยขายครับ แต่ผมดูกราฟแล้ว น่าถือต่อไปอีก ยาว ๆๆ
อิอิ ว่าแต่ คุณ skpk มีทุน ที่กี่เหรียญ น้ำมันครับ เข้าซื้อตามสัญญาณไหม ถ้าตามนะครับ ถือ ครับ รอ กราฟแดงก่อนนะครับ เพราะว่า ถ้าต้นทุนไม่เท่ากัน เราจะพิจารณากัน อีกทีนะครับ ถ้ามีสูงๆกว่าสัญญาณ ก็ เพื่อความปลอดภัยอาจจะ แบ่งขาย เฉพาะ กำไรออกมา ส่วนตัวผมเอง มีแถวๆ 80 และ 82 ครับ ผมถือครับ กราฟน่าจะไปต่อนะ ลุ้นอังคารเลยดีกว่าครับ อังคาร วันหยุดบ้านเรานะครับ คือวันที่ 6 ต้องวางแผนด้วยนะครับ ผมไม่แน่ใจว่าถ้าเราขาย วันพุธ จะได้ราคาของ วันไหน อีกอย่างกองน้ำมัน มีแบบ ได้ราคาก่อน กับ ลุ้นราคา ตีสี่ ด้วยครับ ยังไง ช่วยแจงข้อมูลหน่อยนะครับ ว่าเล่นเจ้าไหนเอ่ย จะได้มาช่วยกัน คิดนะครับ

ราคาน้ำมันของกรุงศรี, KF-Oil : ราคา NAV วันนี้จะเท่ากับราคาปิดของเมื่อวานนี้
คือเช้าวันนี้ ตื่นขึ้นมา จะรู้ค่า dbo, แล้วตัดสินใจเอาว่าจะซื้อหรือขาย คือรู้ราคาก่อน

ส่วนของ k-oil (กสิกรไทย) นั้น ราคา nav ของวันนี้ คือราคาตอนตี่สี่ของคืนวันนี้ กล่าวคือเท่ากับราคาปิดเมื่อตี่สี่ของเช้าวันรุ่งขึ้นครับ
ทราบมาว่า ค่าธรรมเนียม ของกสิกรไทย ตอนนี้ ลดลงมาแล้ว

ตอนนี้ เล่นพระเจ้ากรุงศรี-โลโก้ จั่วสามบ้านอยู่ครับ ฮะก๊ากๆๆๆๆๆ

อิอิ ผมถือ หมด นะยังไม่ขายอะไรเลย ครับ เล่นกรุงศรี รอก่อนนะครับ อย่าเพิ่งรีบ ขาย เพราะอังคาร แบงค์ปิดนะครับ ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์นะครับ
ปล. รูปหายนะครับ
.
.
.
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Goldhips Board » การลงทุนทองคำ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 193, 194, 195, 196  ถัดไป
หน้า 194 จาก 196

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

[ ข้อความที่โพสต์ในกระดานสนทนานี้เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ไม่เกี่ยวข้องกับความรับผิดชอบของทางเว็บไซต์ ]

Copyright 2007 | Goldhips.com | All Rights Reserved.

.
. . .